Màn hình chống nước hoàn toàn 15.6' IP66/IP69K | VSD-69K-156
đang tải
Chia sẻ tới:
nút chia sẻ facebook
nút chia sẻ twitter
nút chia sẻ dòng
nút chia sẻ wechat
nút chia sẻ Linkedin
nút chia sẻ Pinterest
nút chia sẻ whatsapp
chia sẻ nút chia sẻ này
Điểm nổi bật chính:
  • Màn hình cảm ứng LCD phẳng 15,6 inch
  • IP66/IP69K Thiết kế không quạt khép kín hoàn toàn
  • Màn hình cảm ứng điện trở hoặc điện dung dự kiến
  • Đầu vào HDMI và VGA
  • Độ sáng cao 1000 nit tùy chọn và liên kết quang học
  • Vỏ bọc bằng thép không gỉ 304
  • VSD-69K-156
  • TẬP ĐOÀN VINCANWO
  • IP66, IP69K
sẵn có:
Số lượng:
Trưng bày
Kích thước màn hình
15,6'
Độ phân giải màn hình
1366 x 768, Tùy chọn 1920 x 1080
Tỷ lệ màn hình
16:09
Độ sáng
350 nit, Độ sáng cao 1000 nit tùy chọn
Màn hình cảm ứng
Màn hình cảm ứng
Dự kiến ​​điện dung, điện trở
Cổng I/O bên ngoài
Băng hình
1 x Đầu nối chống nước cho H-DMI / VGA (Tùy chọn)
USB
1 x Đầu nối chống nước M12 cho cảm ứng USB2.0
Giao diện I/O khác
1 x Công tắc nguồn
Quyền lực
Bộ đổi nguồn
1 x AC/DC 12V/5A tùy chọn, 60W
Đầu vào nguồn
1 x Đầu nối chống nước M12 cho 12V~24V DC
Tiêu thụ điện năng
≦30W
đa phương tiện
Loa
Loa tùy chọn
Nhiệt & Môi trường
Nhiệt độ hoạt động
-30°C - 70°C
Nhiệt độ bảo quản
-40°C - 80°C
Giải pháp làm mát
Thụ động – Không quạt
Phạm vi độ ẩm
10% – 90% không ngưng tụ
Bao vây
Vật liệu
Tùy chọn thép không gỉ SUS316, thép không gỉ SUS304
Xếp hạng IP
IP66, IP69K
Nút điều khiển
Hiển thị trên màn hình (OSD), Khóa màn hình cảm ứng để làm sạch
Tùy chọn lắp đặt
Chân đế / Tường / VESA / Yoke
Trọng lượng / Kích thước
Trọng lượng (tịnh)
7,00 kg
Kích thước
398x248x55mm